8
Leave a Reply

avatar
8 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
0 Comment authors
Nathanael LugemaEdwin Gwessomasha Elieazersaleh ibuniChirra kibona Recent comment authors
  Subscribe  
newest oldest most voted
Notify of
Habib Rwegoshora
Guest

YANGA KWA VIGEZO VYOTE NDIYO ILISTAHILI KTKNA NA UKUBWA WA TIMU..SASA HII SIMBA SI NDOGO KWA YANGA KWA KILA KITU..NI KWELI TFF WAMEPANDWA NA IBILISI.KWA UINGEREZA MAN U..NDIO KUBWA AU KWA LEISTER CITY ILIKUWAZA ZAIDI YA MAN U ? YANGA INA UBINGWA MALA 27 KWANZA NDIO UILINGANISHE NA SIMBA ? WAPI NA WAPI ?NI KOSA KUILINGANI SIMBA NA YANGA..ETI TUMEZINGATIA VIGEZO !!KAMA VIGEZO INGEKUWA YANGA TFF AMJIELEWI..MAPENZI YENU KWA SIMBA YAMEVUKA MIPAKA..MVAE MIWANI ITAWASAIDIA

Habib Rwegoshora
Guest

YANGA NDIO BINGWA WA KIHISTORIA MALA 27 SASA MTATEUAJE TIMU NDOGO ICHEZE ? SEVILA WENYEWE WATAWASHANGAA..HAWA TFF WALIACHA KUCHAGUA TIMU YA VIJANA VENYE VIPAJI WAKACHAGUA SIJUI WA NDUGU ZAO MMEONA AIBU MLIYOTUTIA .TANZANIA INA MAMIA YA VIJANA WENYE KIPAJI HAWA MLIWATOA WAPI ? ..HIVI A./MADRID ILIVYOCHUKUA UBINWA PALE SPAIN NDIO IWE KUBWA KUZIZIDI..BARCELONA NA L.MADRID ? AU AU SIMBA KWA. HUU UBINGWA WA MBEREKO NDIO IMEKUWA KUBWA KUISHINDA YANGA ? YANGA WAPI NA WAPI NA SIMBA..KWA KIGEZO GANI SIMBA. AISHINDE YANGA ? YANGA KILA KITU NI ZAIDI YA SIMBA..SIKIO LINASHINDA KICHWA ? TIMU INAMLETA MCHEZAJI MPAKA ANAONDOKA TZ AJUI HATA… Read more »

Habib Rwegoshora
Guest

TFF VITA MNAVYOPIGANA NA YANGA KUNA SIKU MTASHINDWA..HAKUNA DHURUMA INAYODUMU

Chirra kibona
Guest

SIMBA NI YA TFF …TFF SIMBA WAMEZIDI KUHIBEBA SANA BORA WANGEICHAGUHA AZAM C.SIMBA WANA YANGA LAZIMA WACHUKIHE

saleh ibuni
Guest

kuijumla wao sevilla wenyewe waliomba wacheze na bingwa wa tanzania na wa maswala ya TFF kuipendelea simba hapa na hata simba wancheza totofootball kama sevilla sasa kutakuwa na burudani sio kubutubutua kama…..

masha Elieazer
Guest

Simba wanastahili kabsaaaa.hata ukiangalia mwenendo wa simba hakuna timu bora kwasasa Tanzania kama simba,anaekubaliana na Mimi gonga like twende.

Edwin Gwesso
Guest

Kila mutu anajua Simba n ya TFF

Nathanael Lugema
Guest

Hahahaha Manara hachelewi yaan